Cyngor Bwrdeistref Sirol Wrecsam

Hysbysebu

Strwythur Cyfundrefnol

Adrannau a phrif gyfrifoldebau Cyngor Bwrdeistref Sirol Wrecsam

Strwythur ar 1 Ebrill 2016

Disgrifiad Byr o Rolau a Chyfrifoldebau Adrannau

Gofal Cymdeithasol i Blant

Pennaeth Gofal Cymdeithasol i Blant: Susan Evans
Ebost: susan1.evans@wrexham.gov.uk

Dysgu Gydol Oes

Pennaeth Addysg: John Davies
Ebost: john.davies@wrexham.gov.uk

Gofal Cymdeithasol i Oedolion

Pennaeth Gofal Cymdeithasol i Oedolion: Andrew Figiel
Ebost: andrew.figiel@wrexham.gov.uk

Amgylchedd a Chynllunio

Pennaeth yr Amgylchedd a Chynllunio: Lawrence Isted
Ebost: lawrence.isted@wrexham.gov.uk

Tai a’r Economi

Pennaeth Tai a’r Economi: Steve Bayley
Ebost: steve.bayley@wrexham.gov.uk

Cyllid

Pennaeth Cyllid: Mark Owen
Ebost: mark.owen@wrexham.gov.uk

Gwasanaethau Cwsmeriaid a Chorfforaethol

Pennaeth Gwasanaethau Cwsmeriaid a Chorfforaethol: Trevor Coxon
Ebost: trevor.coxon@wrexham.gov.uk